Manhajar HVLS mai jerin DM-5500 za ta iya aiki a matsakaicin gudu na 80rpm da kuma aƙalla 10rpm. Babban gudu (80rpm) yana ƙara yawan iska a wurin da ake amfani da ita. Juyawan ruwan fanka yana motsa iskar da ke shiga cikin gida, kuma iska mai daɗi da iskar da ake samarwa ta halitta tana taimakawa wajen fitar da gumi a saman jikin ɗan adam don samun sanyaya jiki, aiki mai sauƙi, da kuma ƙarancin iska don cimma tasirin iska da iska mai kyau.
Samfuran jerin Apogee DM suna amfani da injin da ba shi da magnifit na dindindin, kuma suna ɗaukar ƙirar rotor mai ƙarfi ta waje, idan aka kwatanta da injin gargajiya na asynchronous, babu akwatin gear da ragewa, nauyin yana raguwa da kilogiram 60, kuma yana da sauƙi. Ta amfani da ƙa'idar induction na lantarki, an rufe watsa mai ɗaukar nauyi biyu gaba ɗaya, kuma injin ɗin yana da aminci sosai.
Fanka mai rufin silinda na gargajiya yana buƙatar maye gurbin man shafawa akai-akai, kuma gogayya tsakanin gear zai ƙara asara, yayin da jerin DM-5500 ke ɗaukar motar PMSM, suna ɗaukar ƙa'idar shigar da lantarki, ƙirar watsawa mai ɗaukar bearing biyu, an rufe ta gaba ɗaya, babu buƙatar maye gurbin man shafawa, gears da sauran kayan haɗi, da gaske suna sa motar ta zama ba ta da kulawa.
Fasahar motocin PMSM ba ta da gurɓataccen hayaniya da ke faruwa sakamakon gogayya ta gear, tana da ƙarancin matakin hayaniya, kuma tana da shiru sosai, wanda hakan ya sa ma'aunin hayaniyar da fanka ke yi ƙasa da 38dB.
Mun sami ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata, kuma za mu samar da sabis na fasaha na ƙwararru, gami da aunawa da shigarwa.